สัพเพเหระ > การงานและอาชีพ

วิธีการทำให้อาหารทอดไม่ติดกระทะ

<< < (3/6) > >>

โสภณ:
สูตรนี้ยังไม่เคยรู้ต้องลองเพราะทำกับข้าวกินเอง

ภูฤดู ปักซัว:
ต้องทำต้องทอดอะไรบ่อยๆ แต่ไม่มีซักสูตร
ต้องขอนำไปลองบ้างละครับ
ขอบคุณทุกๆสูตร ครับ

ภูฤดี:
ดูมั่ง ดูมั่ง :'e:56

ภูแมว:

--- อ้างจาก: ภูวดี ที่ 24/ม.ค./13 00:30น. ---ถ้าหาขิงไม่ได้ ยังมีอีกวิธีหนึ่ง ง่ายๆครับ...ทายซิ

--- End quote ---
คุณพูห์ซ่อนไม่มิดนะคะพอจะตอบเห็นแล้วค่ะเนี่ยอ่า -> ก็ทอดในจานซะเลย รับรอง ไม่ติดกระทะแน่นอน

ต้องจานแสตนเลสด้วยนะคะเดี๋ยวละลาย ถ้าเป็นพลาสติกทอดมะได้ ถ้าเป็นจานกระเบื้องจะแตกไหมคะไม่ใช่ Pyrex

เทิดทัย:
 :'e:56  เดี๋ยวบอก เมียยยยยยยย

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version