ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงสตริง

ตั๊ก ศิริพร อยู่ยอด - 16 ลีลา ตั๊กโชว์ เต็มฮิต [320kbps]

<< < (2/31) > >>

มนตรี:
 ศิริพร อยู่ยอด หรือฉายาที่รู้จักในนาม ตั๊ก ลีลา ตามชื่ออัลบั้ม
 นักร้องคุณภาพที่เอาดีทางการแสดงตลก  ขอบคุณมากครับ คุณแม็ท เมืองชล

มงคล กรุงเทพ:
ขอเก็บนะครับ หายากมาก ขอบคุณที่นำเพลงดีๆมาให้ฟังครับ

อารยา:
กรี๊ดดดดดด นักร้องที่ชอบที่สุดค่ะ ตามหาแบบ 320kbps มานานแล้วค่ะ
ถ้ามีอัลบั้มอื่นๆ ของพี่ตั๊กอีก รบกวนด้วยนะคะ รอวันที่พี่ตั๊กจะมีคอนเสิร์ตเดียวตัวเองอีกครั้งค่ะ

ปล ซีดีชุดนี้หาซื้อที่ไหนได้บ้างค่ะ
เสียดายชุดนี้ไม่มีเพลงหมดห่วง รู้จักเว็บนี้เพราะเสิร์ชหาอัลบั้มนี้นี่แหละ อิอิ

เหรียญ:
เสียดายที่ผลงานเพลงของเธอห่างหายไป ยังชอบแนวเสียงร้องอันทรงพลังของเธออยู่เลย ขอบคุณที่นำผลงานที่ไพเราะมาฝาก

สมชัย โคราช:
ขอบคุณมากมากครับ  เคยมื128kbps แต่ไม่เสียงไม่ดีคับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version