ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงสตริง

ตั๊ก ศิริพร อยู่ยอด - 16 ลีลา ตั๊กโชว์ เต็มฮิต [320kbps]

<< < (31/31)

กั้ง1976:
หายากมากเลย..พี่ให้หาให้อยู่พอดีเลยครับ....ขอบคุณครับ...320บิทด้วย...แจ่มเลย :'e:133

อิคคิว:
ขอบคุณมากครับ ที่แก้ลิงค์ให้แล้ว ขออณุญาตโหลดไปฟังเลยนะครับ กดบวกให้เลยครับ

กัปตัน:
 :'e:7 อ่อย.. อยากได้ หามานานแล้วนะครับ อัลบั้มนี้ หลังจากเคยมีแผ่นซีดีแล้วหายไปไหนก็ไม่รู้ .. ผมขอเก็บไว้ฟังนะครับ

บ่าวตั้ม ฉะเชิงเทรา:
ขอบคุณท่านมากๆครับ

บิน:
ตั๊ก ศิริพร อยู่ยอด   นักร้องเสียงดีน่าฟังครับ  ขอบคุณมากครับ  ที่แบ่งปัน

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version