เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงลูกทุ่งที่ริปจากแผ่นเสียง

หัวอกคนหนุ่ม - พรชัย พรหมบัญชา ผ.45 ตรา SSP

(1/2) > >>

อดุลย์ ขอนแก่น:

หัวอกคนหนุ่ม - พรชัย พรหมบัญชา ผ.45 ตรา SSP

ปูน_ขอนแจ่น:
 :'e:31 มักแล้ว ครับ นักร้องยุคกลาง เสียง และดนตรี กำลังดี ขอบคุณ หลายครับ  :'e:94

คนลำนารายณ์:
ผมต้องลองก่อนครับ....หัวอกตัวเอง5555 :'e:56

มอส:
....ผมก็ ยัง หนุ่มอยู่เหมือนกันครับ  :'e:37 :'e:92 ขอบคุณเพลงเพราะๆเสียงดีๆๆป๋าดุลยื ด้วยนะครับ

พี:
ผมก็หนุ่มเหมือนกันครับ  :'e:56

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version