เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงที่ริปจากเทปคาสเซ็ท

ยอดรัก สลักใจ - ลอยกระทงเสี่ยงรัก

<< < (2/4) > >>

สิทธิชาติ:
ขอบคุณครับท่านประสม  ขยันแจกมากๆ เลยครับ เอาเวลาที่ไหนกันนะมาริปเพลงจากเทปแจกสมาชิกได้มากอัลบั้มขนาดนี้  ชุดนี้ของยอดรักน่าสนใจมากครับ ผ่านหูผ่านตาผมไปแบบไม่คุ้นเลย

หนุ่มซีเน็ท:
ขอขอบคุณมากครับ ชุดนี้เคยมีเป็นเทป แต่ตอนนี้หายไปหมดแล้ว..ขอเก็บไปฟังด้วยครับ

หนุ่มกรุงเก่า:
ลอยกระทงเสี่ยงรัก ดนตรีเพราะดีครับ ขอบคุณครับ

ภูวดี:
ชุดนี้เคยมีไว้ครอบครอง แต่พอลองหาดูกลับไม่เห็น
ไปซุกอยู่ที่ไหนหนอท้อลำเค็ญ   มันยากเย็นหาไม่พบเลยจบกัน
ไปหาโหลดมาได้แค่บางเพลง   วันนี้เองมาเจอะทั้งชุดนั่น
ท่านประสม นำมาเพื่อแบ่งปัน   ไม่ช้าพลันรีบตอบ...ขอบพระคุณ
คงจะได้ครบทั้งชุดแล้ว...ดีใจมากครั๊บ :'e:133

ลุงกบ:
ไม่มี ต้องขอใว้ด้วยครับ ขอบพระคุณมากครับ ที่นำมาแจกให้ฟัง

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version