เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงที่ริปจากเทปของ ภูวดี

รักหญิงคนเดียวกัน ก็ต้องเปิดศึกแล้วละครั๊บ

<< < (2/3) > >>

ปูน_ขอนแจ่น:
 :'e:31 น้อง พรมาเยอะ จริง ขอชมหน่อยครับพี่ ภูวดี อิอิ  :'e:56 :'e:94

ประสิทธิ์:
เพลงชุดนี้ฟังสนุกนะครับ เทสแล้วลิ้งค์ยังดีอยู่
ใครไม่มีโหลดไปเก็บไว้เลย
 :'e:133

ประสม เมืองชล:
เคยฟังเพลงเดียวครับ น้องพรยอนไข่มดแดง ขอเก็บไว้ฟังทั้งชุดครับ

ลุงเริญ:
นานมามากแล้ว แต่เพิ่งจะมาเห็น เหลือไม่เหลือไม่เป็นไร ไม่ได้ชมดมรอยก็ยังดี

ชรัช2498:
คนชื่อพรนี่คงจะเป็นสาวสวยทรงเสน่ห์เอามากๆเลยซิครับ ถึงมีเพลงที่เกี่ยวข้องกับเธอมากมายจริงๆ แล้วก็คงจะเป็นคนที่มีคนในครอบครัวมากอีกต่างหาก เพราะคนในครอบครัวที่เกี่ยวข้องกับเธอออกมาปกป้องรวมถึงแสดงทีท่ากีดกันอีกหลายต่อหลายครั้ง เธอน่าจะเป็นคนสวยและเป็นสาวในอุดมคติที่เป็นที่อิจฉาของสาวคนอื่นๆ ขอบคุณมากครับคุณภูวดี คุณสมพร ด้วยนะครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version