เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงที่ริปจากเทปของ ภูวดี

รักหญิงคนเดียวกัน ก็ต้องเปิดศึกแล้วละครั๊บ

<< < (3/3)

ชาตรี:
อยากฟังเพลง น้องพรยอนไข่มดแดง ของ สุดรัก อักษรทอง ความดังของน้องพรทำให็ญาติน้องพรเยอะไปด้วย ขอบคุณครับ. :'e:31

สุรชัย:
รักหญิงคนเดียวกัน ก็ต้องเปิดศึกแล้วละครั๊บ ชุดนี้มีหลายบทเพลงเกี่ยว น้องพร  ขอฟังครับ

โชค นรา:
หลายๆพรเลยน่ะที่ไม่เคยฟัง ต้องรับไว้แล้วหล่ะยิ่งฝีมือน้องภูวดี ต้องบอกว่าสุดยอดครับ ชอบคุณมากมาย .. :'e:31

บิน:
 รักหญิงคนเดียวกัน ก็ต้องเปิดศึกแล้วละครั๊บ  น้องพรน่าฟัง ครับสวยดี ไพเราะด้วย

อธิปไตย:
ความต่อเนื่อง ของบทเพลง เสน่ห์บทเพลงลูกทุ่ง จำได้ตอนนั้นเพลงรักน้องพร ดังมากจริง ๆ เปิดกันทุกหัวมุมบ้าน
ขอบคุณครับผม

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version