เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงที่ริปจากเทปของ ภูวดี

รักหญิงคนเดียวกัน ก็ต้องเปิดศึกแล้วละครั๊บ

(1/3) > >>

ภูวดี:
ศึกชิงน้องพร
จากม้วนเทปหลายๆม้วน และในจำนวนนั้นก็ได้รับความอนุเคราะห์จากพี่สมพรมาด้วย
คม เมืองนคร - พ่อน้องพร
คม เมืองนคร - รักน้องเพ็ญ
สายัณห์ สนธยา - รักน้องไพ-1
สายัณห์ สนธยา - รักน้องไพ-2
สุดรัก อักษรทอง - น้องพรยอนไข่มดแดง
สุราช มธุรส - พี่น้องพร
ณาริน-กนกวรรณ - หลำถามพร
กนกวรรณ ทองเพชร - น้องพรแถลงการณ์
หนังวิเชียร สงวนศิลป์ - เหลิมอ้อนพร
อ.เตี้ย เมืองคอน - เหว่าแฟนเก่าพร
หนังวิเชียร สงวนศิลป์ - บองหลามาแล้ว
หนังวิเชียร สงวนศิลป์ - หนูนุ้ยสั่งพร
หนังวิเชียร สงวนศิลป์ - เท่งเพื่อนพร
บุญมา ปานทอง - โถอยากกินพร
หนังวิเชียร สงวนศิลป์ - ยอดทอง ยอดชาย
กนกวรรณ ทองเพชร - น้องพรเสี่ยงมาลัย

ปุ่ม Thank You จะอยู่ด้านบนซ้าย (อยู่ด้านหน้าปุ่มอ้างถึง)

ลุงกบ:
อยากฟังนานแร่ะ ที่เปิดให้ฟัง ขอบคุณมากครับ  psi305 ชิงน้องพร

นายน้อย:
มาแล้วครับ พี่น้องตระกุลน้อง พร พีเจภูวดีจัดหนักให้ตามคำขอ ที่เคยฟังคือ รักน้องพร สดใสฯนอกนั้นแนวของ พีเจภูไม่เคยครับ ขอรับไปฟังและเปิด ขอบคุณมากครับท่าน มือวาง   :'e:133 :'e:133

สายัณห์:
มีอยู่สี่ห้าเพลงกับตำนานน้องพร แต่ไม่นึกว่าจะมีมากขนาดนี้ กับญาติน้องพร ขอบคุณครับท่านภู

มอส:
...ลองด้วย ครับ ดูชื่อ เพลงกะนักร้องแล้ว น่าจะยังไม่เคยฟัง

:'e:31 ขอบคุณพี่ภูมากๆๆครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version