ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกทุ่งที่มากกว่า 1 เพลงเป็นชุด

อมตะเสียงทอง ยอดรัก สลักใจ ในชุด รวมเพลงอมตะลูกทุ่งชุด 5

(1/2) > >>

ประสม เมืองชล:

เวียงสา980:
อมตะเสียงทอง ยอดรัก สลักใจ มีเพลงอะไรบ้างน่ะ ขอเก็บ เอาไว้เปิด ให้สมาชิกฟังด้วยค่ะ
ขอบคุณมากนะคะ คุณประสม เมืองชล ที่นำ เพลงดีๆ มาแบ่งปัน

สิทธิชาติ:
เป็นคาราโอเกะหรือ mp3 จากคาราโอเกะครับ  แล้วก็มีเพลงอะไรบ้าง   จะถามทำไมเนี่ย  ขอดูดีกว่า  ขอบคุณครับท่านประสม

:'e:117 :'e:117 :'e:117 :'e:117 psi300 psi300 psi300

ป๋อง เมืองเพชร:
CDเพลงของยอดรักจากค่ายอามีโก้ ผมมีอยู่ 14 ชุด(อมตะเพลงหวานประทับใจ) เสียความรู้สึกบางเพลงไม่ใช่เสียงยอดรัก แต่เป็นเสียงของมาศ ยืนสุข แต่หน้าปกชื่อยอดรักทุกตลับ คล้ายๆแอบสอดไส้แหกตาผู้บริโภค 
ได้ข่าวว่ามีการฟ้องร้องอยู่พักหนึ่งไม่ทราบผลออกมาอย่างไร ก็ต้องขอขอบคุณคุณประสมฯ ที่นำมาให้สมาชิกได้ชื่นชม

นักเพลงคนจน:
ขอรับครับ แม้จะเป็นเพลงเก่าร้องใหม่ก็ชอบครับ ขอบคุณครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version