เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงลูกทุ่งที่ริปจากแผ่นเสียง

ยอดรัก สลักใจ "พะวงเฝ้าแต่แลหา"

(1/3) > >>

ประสม เมืองชล:

1 - ไอ้หนุ่มกรรมกร
2 - ไอ้หนุ่มแทรกเตอร์
3 - ไอ้หนุ่มเรือด่วน
4 - พะวงเฝ้าแต่แลหา
5 - แต่งกับควาย

ปูน_ขอนแจ่น:
 :'e:31 มารับ ก่อน ใคร เลย ครับ  :'e:94 :'e:94 ขอบคุณครับพี่

นายน้อย:
เทปก็มาแผ่นก็มีจากนายห้าง ประสม เมืองชล 55 เพลงยอดรัก สลักใจ ไอ้หนุมกรรมกร หัวม้วนเลย ครับแบบเป็นแผ่นต้องรับไปไว้เปิด ขอบคุณครับผม :'e:92

ป๋อง เมืองเพชร:
จำได้ว่าเคยได้รับหน้า1ไปแล้ว วันนี้ขอรับหน้า2เพิ่มเติมครับ อยากรู้ว่าแต่งกับควายได้อย่างไร ขอบคุณคุณประสมมากๆครับ

นักเพลงคนจน:
เพลงแปลกๆของยอดรักครับ ไม่เคยเห็นหรือฟังมาก่อนครับ ขอบคุณมากครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version