เทคโนโลยีและคอมพิวเตอร์ > โปรแกรมดีๆมีมาให้กัน

[แก้ไขลิ้งค์] สุดยอดโปรแกรมเล่นเพลง JetAudio เสียงใสและแน่นกว่า Winamp

<< < (2/14) > >>

krabiman:
กำลังตามหาโปรแกรมตัวนี้  เพราะมีประโยชน์ในการใช้งานมากมาย  ขอขอบคุณ

ปูน_ขอนแจ่น:
 :'e:31 เคยใช้ เวอร์ชั่น เก่า ลบออกไปแล้ว ลองตัวใหม่ หน่อยครับ เพราิที่ฟังอยู่ ใช้ window media play ครับ ลองปรับ เป็น flat ไม่ต้องปรับ อะไร เลย ผมว่าแจ่ม อิอิ ไม่เชื่อ ลองดู คิดว่าลอง มาทุกโปรแกรมเหมือนกัน อิอิ แต่ ที่อยากลอง ตัวนี้เพราะ เห้นว่าสามารถ ริป และ เบริน ได้ ขอบคุณหลายครับ อิอิ

รัตติกาล:
ต้องถือว่าเป็นโชคดีแบบสุดยอด ที่คุณ สิทธิชาต นำสิ่งดีๆ ที่มีค่า มามอบให้สมาชิก ใครที่มีความสามารถในเรื่องอุปกรณ์ชิ้นนี้ คงแฮปปี้ แต่ต้องขอรับไปศึกษา ว่าจะไปได้แค่ไหน ใจจริงอยากได้ผู้แนะนำแบบสายตรงเลย คงไม่มีใครเปิดสอน ขอบคุณ คุณ psi113 สิทธชาต มากครับ

พี:
ขอลองดูบ้างนะครับพี่ เผื่อได้อะไรที่ดีกว่าเดิม

อดุลย์ ขอนแก่น:
โปรแกรมนี้เคยใช้มานานแล้วล่ะ มีของใหม่ก็เล่นไปเรื่อยๆๆ
หากคนที่ไม่เคยใช้อาจจะงงนิดๆๆ
ของลองเวอร์ชัี่นนี้ไปเล่นอีกครัั้งล่ะครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version