ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกทุ่งที่มากกว่า 1 เพลงเป็นชุด

[แก้ไขลิ้งค์]16 เพลงดุจเดือน ดารา ชุด เหมือนข้าวคอยเคียว [320 kbps]

(1/6) > >>

สิทธิชาติ:

ดุจเดือน ดารา - เหมือนข้าวคอยเคียว - 01. เหมือนข้าวคอยเคียว
ดุจเดือน ดารา - เหมือนข้าวคอยเคียว - 02. ความรักเหมือนยาขม
ดุจเดือน ดารา - เหมือนข้าวคอยเคียว - 03. คอยวันเธอใจเดียว
ดุจเดือน ดารา - เหมือนข้าวคอยเคียว - 04. แบ่งเวลามาหาฉันบ้าง
ดุจเดือน ดารา - เหมือนข้าวคอยเคียว - 05. น้องเป็นคนรักที่เท่าไหร่
ดุจเดือน ดารา - เหมือนข้าวคอยเคียว - 06. บทเรียนราคาแพง
ดุจเดือน ดารา - เหมือนข้าวคอยเคียว - 07. ตัวไกลใจเหงา
ดุจเดือน ดารา - เหมือนข้าวคอยเคียว - 08. น้องคิดถึงพี่
ดุจเดือน ดารา - เหมือนข้าวคอยเคียว - 09. สาวบ้านแพน
ดุจเดือน ดารา - เหมือนข้าวคอยเคียว - 10. บุษบาเสี่ยงเทียน
ดุจเดือน ดารา - เหมือนข้าวคอยเคียว - 11. แว่วเสียงซึง
ดุจเดือน ดารา - เหมือนข้าวคอยเคียว - 12. ฝากดิน
ดุจเดือน ดารา - เหมือนข้าวคอยเคียว - 13. สันป่าตอง
ดุจเดือน ดารา - เหมือนข้าวคอยเคียว - 14. ช่างร้ายเหลือ
ดุจเดือน ดารา - เหมือนข้าวคอยเคียว - 15. ทุ่งนางคอย
ดุจเดือน ดารา - เหมือนข้าวคอยเคียว - 16. ตะวันลับฟ้า

ภูวดี:
แอบมากดคะแนนให้ก่อน เดี๋ยวค่อยมาโหลดอีกทีครั๊บ
เสียงร้องของคุณดุจเดือน ดารา ไพเราะมาก ผมก็มีอยู่ไม่กี่เพลงเสียด้วย
งั้นเก็บเลยดีกว่า :'e:39 เปลี่ยนใจแล้ว
 :'e:31ขอบคุณครั๊บ คุณสิทธิชาติ

วัส:
ชอบมากครับสุดยอดเลย

ตั้ม ขอนแก่น:
ขอบคุณนะครับที่นำมาให้ฟัง

มนตรี:
เป็น 16 เพลงดังในอดีตทั้งนั้น ฟังจากการขับร้องของดุจเดือน ดารา บ้าง
ขอบคุณมากครับ คุณสิทธิชาติ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version