รูปภาพเกี่ยวข้องกับบทเพลง > รูปปกแผ่นเสียง เทป

ภาพปก CD คิดว่าแผ่นเสียง ของครูสุรพล สมบัติเจริญ สวยงามมากๆๆๆๆ (น่าสะสม)

(1/3) > >>

ประสม เมืองชล:

ปกหน้า มองผิวเผินคล้ายแผ่นเสียงเพราะขนาดเท่ากับแผ่นเสียงครับ

พอดูกล่องด้านในที่บรรจุแผ่น ซีดี ยิ่งสวยงาม

พอเปิดกล่องดูน่าทึ่งครับ ซ้ายมือเป็นประวัติโดยย่อของคุณครสุรพล ขวามือบรรจุแผ่น ซีดีเพลงของคุณครู ๖ แผ่นครับ

ประวัติของคุณครูสุรพล

แผ่น ซีดีเพลงของครูสุรพล ๔ ของ ๖ แผ่น
[/url
อีก ๒ แผ่นที่วางซ้อนกันมาครับ
[url=http://upic.me/show/38126705]
ด้านหลังของปก ซีดี

ด้านข้างของปก ซีดีเพลงชุดนี้
       ตอนแรกผมดูด้านข้างของปกเพลงนี้ตัดสินใจซื้อทันที และไม่ผิดหวังครับแม่ไม้ชุดนี้ทำออกมาเสียงใส ชัดจริงๆ คุ้มค่าครับ ขอบอก+++++

นายน้อย:
ภาพเก่าๆหาดุได้ยาก เพลงเก่าๆ ก็มีให้ฟังแถมเพราะๆทั้งนั้น คนรุ่นเก่าต้องมีเพลง สุรพลไปฟังถือว่าครบ ขอบคุณครับที่นำภาพมาให้ชม

ฉัตรเจริญ:
ไม่แน่ใจว่าคนรุ่นใหม่ จะชื่นชอบด้วยหรือไม่    แต่สำหรับผม  ทำให้รู้สึกว่าเราเกิดเร็วไปหลายสิบปี   ขอบคุณครับ คุณ "ประสม เมืองชล"

:'e:37

อดิศร:
ดีจังที่นำรูปเก่าๆมาให้ชม  เสียดายอ่านประวัติไม่ได้ 

วีรภัทร:
สวยงามดีมากๆ ครับ ถ้ามีโอกาสผมจะได้หาซื้อเก็บไว้บ้างครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version