เทคโนโลยีและคอมพิวเตอร์ > ห้องฝึกวิทยายุทธ

จุดประสงค์ของห้องนี้ ไม่ทราบว่าจะทำอย่างไร คลิ๊กตรงนี้เลยครับ

<< < (16/16)

จรูญ ลพบุรี:
ขอบคุณครับ ขอค่อยๆศึกษาตามไปเรื่อยๆ ครับ

สตราด้า:
 :'e:49 ขอบคุณครับสำหรับการแนะนำที่เป็นประโยชน์สำหรับมือใหม่  กำลังฝึกใช้งานอยู่ครับ   :'e:94

บอม ชลบุรี:
กำลังหาที่ทดสอบอยู่พอดี จะไปลองที่ห้องจริงก็กลัวจะผิดพลาด เดี๋ยวจะเริ่มลองดูเลยนะครับ ขอบคุณครับ  :'e:89

กบ เชียงใหม่:
ขอบคุณ ที่ชีแนะ ครับ

แมวดำ:
ดีมากๆเลยคะ ดิฉันไม่ค่อยเก่งคอม การที่มีห้องทดลองวิทยายุทธแบบนี้  ทำให้สามารถฝึกฝน ได้เรียนรู้ ลองผิดลองถูกดู นับว่าเป็นผลดีและเป็นประโยชน์แก่สมาชิกทุกๆท่านที่ไม่ค่อยรู้เรื่องแบบดิฉันได้ดีมาก ขอบคุณมากนะคะ ที่ให้โอกาสกับสมาชิกได้ฝึกฝน ขอบคุณคะ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version