เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงที่ริปจากเทปของ ป๋อง เมืองเพชร

ยอดรัก สลักใจ ชุด บ่มีจั๊กบาท+เบิ่งโขงลำเพลิน(เทป)

<< < (2/4) > >>

น้องดา:
ชอบจังค่ะ คุณ ป้อง เพชรบุรี สำหรับเพลง  บ่มีจั๊กบาทค่ะ เคยฟังครั้งแรกแล้วชอบมากๆๆๆเลยค่ะ psi111

ยุ้ย:
ชอบบมากๆๆ เบิ่งโขงลำเพลิน ขอบคุณมากๆๆ

ประสม เมืองชล:
ขอบคุณมากครับอาป๋อง ชุดนี้ผมเหลือแค่ม้วนเทป ปกหาย กำลังเสาะหาชื่อเพลงพอดี ขอเก็บของอาทั้งชุดไปแทนที่มี+++

sayan:
พี่ป๋องครับ มีแต่แหล่มๆทั้งนั้นเลย ขอบคุณมากครับ

:'e:102 :'e:102 :'e:102 :'e:102 :'e:102 :'e:102 :'e:102

ปูน_ขอนแจ่น:
 :'e:31 เพลงแปลก ไม่เคย ฟัง หลาย เพลงเลยครับ พี่ป๋อง ชุดนี้ ขอบคุณ ครับพี่ อิอิ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version