เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงที่ริปจากเทปของ ป๋อง เมืองเพชร

ยอดรัก สลักใจ ชุด บ่มีจั๊กบาท+เบิ่งโขงลำเพลิน(เทป)

<< < (3/4) > >>

ภูวดี:
เห็นเทปปกงามๆ และเป็นเสียงพี่แอ๊วด้วยแล้ว ไม่ต้องอดใจหรอกครับ
เก็บทันที เพลงแต่ละค่ายทำมา แต่ละชุด ชื่อชุดเดียวกัน แต่ปกหลากหลายมากครับ
คุณภาพเสียงก็แตกต่างกันในแต่ละค่าย ยังไงก็เพราะครับ

โบราณ 2499:
ชอบเพลง "เบิ่งโขงลำเพลิน" ครับ ขอบคุณคุณป๋อง เพชรบุรี ที่นำมาฝาก (อีกแล้ว)

อดิศร:
ชอบๆๆๆครับพี่ป๋องชอบทุกเพลงเลย
อยากได้ไปปฟังครับ

สมพร เกาะยอ:

บางทีเพลงเดียว หาเกือบแย่ก็เยอะไปครับคุณป๋อง เหมือนชุดนี้ก็เช่นกัน
  ขาดเพลง อยากเจอรักจริง ดูซิ หาไม่ได้ ต้องมาเก็บที่นี่ แต่ว่า เอ  ยังอยู่อีกไหมนี่

แจ้งให้ผู้มาทีหลังทราบว่า ไฟล์ยังอยู่จร้า

ปลาป๋อง:
เพลงชุดนี้ยังไม่มีครับ เพลงยอดรักเก็บได้50กว่าชุดละขอบคุณมากมายครับเพลงดีมีคุณค่าหาไม่มีทั่วไป :'e:133 :'e:133 :'e:133

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version