เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงที่ริปจากเทปของ ป๋อง เมืองเพชร

ยอดรัก สลักใจ ชุด บ่มีจั๊กบาท+เบิ่งโขงลำเพลิน(เทป)

(1/4) > >>

ป๋อง เมืองเพชร:
ยอดรัก สลักใจ ชุด บ่มีจั๊กบาท+เบิ่งโขงลำเพลิน(เทป)
http://www.swfcabin.com/swf-files/1344070839.swf

01.เบิ่งโขงลำเพลิน
02.บ่มีจั๊กบาท
03.ตกเบ็ด
04.ดิ้น
05.สวยไม่มีที่ติ
06.ทำไมถึงเป็นอย่างนี้
07.อยากเจอรักจริง
08.เอาความผิดหวังฝังเจ้าพระยา
09.ช้ำรักจากคนลวง
10.ตาหวานสงสารหน่อย

ต้น เมืองสิงห์:
ขอบคุณท่านป๋องครับ
งานชุดนี้เคยฟัง 2-3 เพลงเอง ขอเก็บเต็มอัลบั้มนะครับ

สายัณห์:
แปลกใหม่ทั้งชุด เพิ่งเคยเห็นครับ มีเพลงของยอดรัก อีกมากที่ยังหลบอยู่ ขอบคุณคุณป๋องมากครับ

โชค นรา:
ชุดบ่มีจั๊กบาท ของยอดรักชุดนี้ เก่าดีครับ ดูจากภาพคุณยอดรักยังหนุ่มแน่นอยู่เรย ขอเก็บเทปชุดนี้ไว้ด้วย ขอบคุณ คุณป๋อง เพชรบุรีมากมาย..  :'e:92

สิทธิชาติ:
 :'e:133 :'e:133 :'e:133
ตอนแรกผมผ่านกระทู้นี้ไปแล้วเพราะเข้าใจว่าตัวเองมีทั้งอัลบั้ม  ไปค้นหาข้อมูลในเครื่องปรากฏว่ามีแค่ 2 เพลง  ปวดตับจริงๆ  :'e:39 :'e:39  ต้องขอทั้งชุดแล้วล่ะครับ  ขอบคุณครับท่านป๋อง  บวกบวกบวก

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version