ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงทำนองแปลง ไทย-เทศ

คู่ที่ 1 Khuda Bhi Aasamase - Mohamed Rafi VS โฉมนาง - ชาตรี ศรีชล

<< < (2/2)

สุรพล นนทบุรี:
ขอบคุณที่นำมเทียบกัน น่าจะรวบรวมให้เป็นชุด เป็นกำลังใจให้ครับ

ภูฤดู ปักซัว:
เอาละสิ ได้ฟังต้นทางของเพลง โฉมนาง เพลงที่ประสบความสำเร็จมากๆเพลงหนึ่ง
ฟังในกระทู้ก้ได้ นำกลับไปฟังก้ได้
ต้องขอบคุณมากๆครับ

โอฬาร:
เพลงอินเดียที่คุ้นๆหูมีอยู่ไม่กี่เพลงครับ เพลงนี้ก็เป็นอีกเพลงหนึ่ง ขอรับไว้ฟังด้วยครับ ถึงฟังไม่รู้เรื่อง พอเอามาเข้าคู่กับเพลงไทยเราก็เพราะดีครับ ขอบคุณครับ

ครูแดง:
ขอบคุณมากครับ

หนุ่มชาววัง2012:
คนละหุ่นแต่เสียงยอดเยี่ยมเลยครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version