ฟังเพลงสบายๆผ่อนคลายอารมณ์ > ฟังเพลงออนไลน์ตลอด 24 ชั่วโมง และเพลงตามคำขอกันครับ

ตารางสำหรับพีเจบ้านเพลงพักใจ

<< < (39/39)

อุ๊ ศิริพร:
เพลงเพราะมากๆๆๆๆๆๆ ชอบมากค่ะขอบคุณท่านดีเจ ทุกๆท่าน นะคะ

เปิดเพลงสากลได้เพราะจริงๆคร้า

:'e:78 :'e:78 :'e:78 :'e:78

ปลาป๋อง:
สวัสดีปีใหม่ครับ ช่วงนี้ก็มีพีเจเพิ่มมาช่วยเช่นคุณวินเทจ คุณภูแมว ก็ดีใจครับ สำหรับคิวเปิดเพลงที่จัดใว้ให้ 2วันคือวันอังคาร กับวันพฤหัสฯ ตั้งแต่เวลา12.00น.-19.00น.นั้น อาจารย์จัดสรรแบ่งปันให้ท่านฯอื่นรับไปได้ทุกช่วงครับ ยินดีครับ เพราะรู้สึกว่ายาวไปนิดนึง เนื่องจากสุขภาพร่างกายไม่ค่อยดี ยอมรับว่าสายตามีปัญหา แต่ถ้าไม่มีใครมาแบ่งปันก็ไม่เป็นรัยครับยินดีช่วยเปิดเพลงเหมือนเดิม ยอมรับบอกตรงๆว่าแกร่แล้วละ :'e:37 :'e:94

ภูแมว:
แกร่กว่านี้มีอีกม๊าาาาาาาาา อิ อิ  :'e:56 :'e:37  ไว้จะคอยแวะเวียนมาช่วยนะคะลุงปาป๋อง  :'e:37 :'e:77 ว่าแต่ที่มะหวายเนี่ยตื่นเช้าเกินปายหรือว่ายางมะนอนมะยู้นะค๊า  :'e:52 เล่นมาทักตอนตีฉ๋ามอ่า ปาจำเลยขนาดนานๆ โผล่มาทีเห็นข้อความหน้าแชทปาจำเลยค่า  :'e:43 :'e:101 นอนหั้ยเป็นเวลาน่าจาช่วยลุงสิทธิ์ได้แยะเหมือนลุงวีป ไงคะ แกน่ะซุปเปอร์อึดเรียกพ่อค้าบบบบบบบบบบบบบบบป๋ม  :'e:101

ประสิทธิ์:
ตารางพีเจใหม่ แก้ไขชื่อพีเจใหม่แล้วครับ
ขอบคุณทุกท่านที่ยังอยู่ครับ
 :'e:133 :'e:133 :'e:133

ภูแมว:
ขอบคุณลุงสิทธิ์ (จอมส่อง)  :'e:92 :'e:89 ที่กรุณาอัพเดทตารางพีเจค่ะ พอดีเข้ามาช่วยเปิดต่อคุณพูห์ ซ๊งขล๊า นานๆ โผล่หัวกะโหลก กะลามาทีเลยกลัวจะจำตารางผิด เปิดเพลงซ้ำกับแนวพีเจประจำยามดึกค่ะ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version