ฟังเพลงสบายๆผ่อนคลายอารมณ์ > ฟังเพลงออนไลน์ตลอด 24 ชั่วโมง และเพลงตามคำขอกันครับ

ตารางสำหรับพีเจบ้านเพลงพักใจ

(1/39) > >>

PSI:
ตารางพีเจประจำวัน
1. พีเจสายนที(เวียงสา 980) วันจันทร์ 19.00-23.00 แนวลูกทุ่งร่วมสมัย
2. พีเจทวีป โคราช วันอังคาร 19.00-23.00 แนวเพลงอมตะลูกกรุง
3. พี่โชค วันพุธ เวลา 19.00-23.00 แนวลูกทุ่งเก่าอมตะ
4. พีเจแม็ท เมืองชล วันพฤหัสฯเวลา 19.00-23.00แนวเพลงลูก-เพื่อชีวิต-สตริงเก่าๆ
5. พีเจทวีป โคราช วันศุกร์ เวลา 19.00-23.00 แนวเพลงลูกกรุงอมตะ
6. พีเจปูปลากบ+ชิน เขลางค์ วันเสาร์ เวลา 19.00-23.00 แนวเพลงลูกทุ่งอมตะ
7. พีเจภูอันดา วันอาทิตย์ เวลา 19.00-23.00 แนวเพลงสากล
ท่านใดที่ไม่สามารถเปิดเพลงได้ตามวันเวลาที่ระบุหรือต้องการปรับเปลี่ยนแจ้งไว้ในกระทู้ด้วยนะครับ

รายชื่อพีเจบ้านเพลงพักใจทั้งหมดล่าสุด
1. ท่านพีเจ ประสิทธิ์ เปิดทุกแนวเพลง
2. ท่านพีเจ ชิน เขลางค์ เปิดทุกแนวเพลง
3. ท่านพีเจ โชคนรา แนวเพลง ลูกทุ่งอมตะ เพื่อชีวิต
4. ท่านพีเจ มณีคราม(พีเจเป็ดอบ) สตริงเก่าๆ ลูกทุ่งร่วมสมัยและแนวเพลงสากล
5. ท่านพีเจ ภูวดี แนวเพลงลูกทุ่ง
6. ท่านพีเจ มอส ณ สารคาม แนวเพลงสตริงเก่า ลูกทุ่งร่วมสมัย
7. ท่านพีเจ ปูปลากบ แนวเพลงลูกกรุง-ลูกทุ่ง เก่าๆและแนวเพลงสากล
8. ท่านพีเจ เวียงสา980 แนวเพลงลูกทุ่ง ลูกกรุงร่วมสมัย และเพื่อชีวิต
9. ท่านพีเจ นายน้อย แนวเพลงลูกทุ่งร่วมสมัย
10.ท่านพีเจ ภูฤดู ทุกแนวเพลง
11.ท่านพีเจ ลุงแม็ท แนวเพลงลูกทุ่ง
12.ท่านพีเจ เหมียว เมืองชล แนวเพลงลูกกรุง
13.ท่านพีเจ ทวีป โคราช แนวเพลงลูกทุ่ง-ลูกกรุง
14.ท่านพีเจ โอฬาร แนวเพลงลูกทุ่ง - ลูกกรุง

ในส่วนเวลาตั้งแต่ 06.00 - 19.00 น. ของแต่ละวัน ขอให้เปิดช่วงละแนวเพลงนะครับแนวเพลงละ 3 ชั่วโมง(จะได้มีแนวเพลงหลากหลาย) ท่านใดต้องการเปิดในช่วงต่อไป โปรดแจ้งความประสงค์ต่อ พีเจที่เปิดขณะนั้นทางหน้าห้องแชท หรือโพสไว้ในกระทู้นี้ครับ
พีเจที่เปิดเพลงอยู่ในช่วง 17.00 น.ของทุกวัน ต้องเปลี่ยนแนวเพลงอย่าให้ซ้ำกับแนวเพลงที่พีเจประจำวันจะเปิดช่วง 19.00-23.00 น.
psi600 psi600 psi600

dotcom:
 :'e:92 :'e:92 :'e:92
สวัสดีครับพี่ psi
ลุงสน อยากจะกราบเรียนอย่างนี้นะครับ
ลุงสนขออนุญาต เป็นตัวสำรอง
ใครขาด หรือมีธุระ หรือมีภารกิจ
มาทำหน้าที่ไม่ได้
ลุงสนจะอาสา เข้าแทนทันที
เนื่องจาก ลุงสน เป็นทหาร รบพิเศษ อยู่เชียงใหม่
เวลา ไม่แน่นอน นายเรียกตัวได้ 24 ชั่วโมง
เกรงว่าจะทำให้ ตารางเวลาเสียหาย ครับพี่
จึงหวังว่าพี่จะกรุณาลุงสน นะครับ
ลุงสนว่าง ยินดีแทนทันที ทุกเพลง ทุกประเภท ทุกรูปแบบ ครับ
ด้วยความเคารพครับ
 :'e:92 :'e:92 :'e:92

โชค นรา:
ของผมได้ตั้งแต่วันจันทร์ ถึงวันพฤหัส

ส่วน วันศุกร์ - เสาร์ - อาทิตย์ บางครั้งต้องไปดูแลสวน บริเวณนั้นไม่มีเน็ตเพราะอยู่ในป่าเขา ไม่สามารถเปิดเพลงได้ครับ

สำหรับเวลาที่จัดให้ก็โอเคครับ ...

niyomsin:
นอกนั้นได้หมด

ยกเว้น วันศุกร์ - เสาร์ - อาทิตย์  เพราะต้องไปเรียน

หมู:
เอามั่ง ขอเป็นชายพเนจรไปพลางๆ ว่างเมื่อไหร่จะมาเปิดเพลงหายากให้ฟัง เป็นระยะๆ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version