เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงลูกทุ่งที่ริปจากแผ่นเสียง

แผ่นเสียง ศรเพชร ศรสุพรรณ - ทับทิม นิยมทอง

<< < (7/7)

อภิรักษ์ชูชัย:
ขออนุญาตตามเก็บด้วยนะครับ เพื่อนำไปให้สมาชิกได้รับฟังกัน ขอบคุณมากครับ :'e:94

น้อยหน่า.:
กำลังใจที่ 399 เลขสวย สำหรับน้ำใจงามๆค่ะ
 :'e:133 :'e:133 :'e:133

ลุงเริญ:
ใกล้เข้าพรรษาแล้ว คิดถึงเพลง สัญญาก่อนบวช หาทั่วบ้านแล้วไม่มี ขอลองหน่อย ขอบคุณครับ

พีรชา:
ผ่านมาหลายปีแล้ว ยังอยู่ไหมหนอ เห็นปกก็ชื่นใจแล้ว ขอบคุณมากครับ :'e:31

ลุงวิชญ์:
ศรเพชร  ศรสุพรรณ  -  ทับทิม นิยมทอง ขอเก็บสะสมชุดนี้ด้วยครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version