เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงที่ริปจากเทปของ ประสม เมืองชล

บรรจบ เจริญพร ชุด อย่าเดินโชว์

<< < (7/7)

ประสม เมืองชล:
เพลงของบรรจบ  เจริญพร ในอัลบั้ม อย่าเดินโชว์ ได้ริปใหม่ วางใหม่ โหลดได้แล้วครับ

rungsee:
 :'e:119
บรรจบ เจริญพร ชุดแรกๆที่มีให้ฟังหลากหลาย น่าฟังทุกเพลง ทั้งคุณภาพเพลงคุณภาพนักร้อง

:'e:122

วีรภัทร:
ผมได้ยินมาว่าเพลงชุดนี้เป็นเพลงขับร้องใหม่นะครับ ไม่ทราบว่าจริงไหมต้องขอลองฟังครับ ขอบคุณคุณอาครับ

[มีแต่ปกเทปครับ เพลงไม่มีครับ]

chattanon:
อย่าเดินโชว์  ทำนอง ้พลงขากประเทศญี่ปุ่น ที่ครสุรินทร์   ภาคศิริ ใส่เนื้อเพลง ให้ออกมาสนุกๆ 

ทำให้บรรจบ เจริญพร มีชื่อเสัยงโด่งกังกันเลย  มีสอง สามเพลง ที่เคยฟัง ครับ

ชล:
ขอยามดึก เพลงดีๆมีอีกมาก นักร้องเงาเสียงครูสุรพลด้วย ขอบคุณหลายๆเด้อ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version