เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงที่ริปจากเทปของ ประสม เมืองชล

บรรจบ เจริญพร ชุด อย่าเดินโชว์

(1/7) > >>

ประสม เมืองชล:
(เทป) บรรจบ  เจริญพร - อัลบั้ม "อย่าเดินโชว์)

หน้า 1                           หน้า 2
1 - อย่าเดินโชว์                   1 - สาวน้อยห้วยแก้ว
2 - ม่วยสวนผัก                    2 - 12ปีแห่งการรอคอย
3 - ฮักสาวลำชี                    3 - ส่วนเกิน
4 - เรียกไม่ลุกปลุกไม่ตื่น         4 - แฟชั่นโชว์
5 - ไปเอินเติน                     5 - สวยเป็นบ้า
6 - โรคอาศัยคน                   6 - หนุ่มเหนือตามนาง
7 - ฮักสาวนา                      7 - สตรีสตางค์
8 - แอ่วสาวมูเซอ                  8 - โรคขาดรัก
9 - โรคใจง่าย

หน้า 1

ปุ่ม Thank You จะอยู่ด้านบนซ้าย (อยู่ด้านหน้าปุ่มอ้างถึง)

หน้า 2

ปุ่ม Thank You จะอยู่ด้านบนซ้าย (อยู่ด้านหน้าปุ่มอ้างถึง)

นายน้อย:
 บรรจบ  เจริญพร  ชุด อย่าเดินโชว์ ผมรู้จักเพลงหัวม้วนและได้ฟังบ่อย แต่เพลงอื่นๆไม่ค่อยได้ฟังขอรับไปฟังอีกชุดครับ  ขอบคุณครับผม :'e:133 :'e:133

คนลำนารายณ์:
ชุดนี้เพลงแปลกเยอะเลยครับ....น่าฟังครับ :'e:78

ภุชงค์:
ขอบคุณท่านประสม เมืองชลครับ เพลงของบรรจบหลายเพลงที่หายากขอบคุณครับที่แบ่งปันให้ฟัง :'e:31

พี:
สภาพปกยังสวยอยู่เลยครับ เก็บรักษาไว้ได้ดีมาก ขอบคุณมากครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version