ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกทุ่งที่มากกว่า 1 เพลงเป็นชุด

(Full Album) ไวพจน์ เพชรสุพรรณ ชุด ขันหมากพี่มาแล้ว

<< < (2/4) > >>

ภูฤดู ปักซัว:
04 มาแล้วหรือพี่ - น้ำผึ้ง เมืองสุพรรณ
07 รับขันหมาก - น้ำผึ้ง เมืองสุพรรณ

สองเพลงนี้ ไม่ใช่เสียงของ น้ำผึ้ง เมืองสุพรรณ คนที่ต่อมากลายเป็น  พุ่มพวง ดวงจันทร์  แน่ๆ

กำลัง สงสัยว่า น่าจะเป็น  น้ำผึ้ง  บริบูรณ์ หรือเปล่า  นะครับ

ขอเสียงสนับสนุน  เอ้ย  เสียงยืนยัน  ด้วยครับ   :'e:37

มอส:
....ขอฟังเสียงก่อนครับพี่ภู ชุด นี้ผมก็มี แต่เป็นม้วนเทป ไม่ได้บอกชื่อ เหมือนกัน
แต่เท่าที่มีไฟร์ อยู่แล้ว  เพลง (รับขันหมาก ก็เป็น น้ำผึ้ง เมืองสุพรรณ) นะครับ

:'e:31 ขอบคุณท่านรุกรุกฆาต  มากๆๆนะครับ

สาวลำลูกกา จร้า:
หามานานแล้วค่ะเพลงที่เกี่ยวกับ งานแต่ง เพลง ขันหมากมาแล้ว แบบนี้ จ้ะ :'e:95 :'e:95

บังเลาะ:
ชุดนี้ผมมีเป็นม้วนเทป แต่ยังไม่ได้อัด เพราะปรีพังหลายวันเเล้ว

เมือง:
เพลงไพเราะจังครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version