เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงที่ริปจากเทปคาสเซ็ท

สายัณห์ สัญญา "น้ำตาสายัณห์"

<< < (2/5) > >>

น้องดา:
ขอฟังด้วยคนค่ะชอบพี่เป้าจัง ขอบคุณมากค่ะคุณประสม เมืองชลค่ะ

ปูน_ขอนแจ่น:
 :'e:31 :'e:31 ชุดนี้เคย ฟังเป็นบางเพลง ขอบคุณมากครับ พี่ที่นำมาให้ฟังเต็มชุด  :'e:94 :'e:94

นายน้อย:
สายัณห์  สัญญา  "น้ำตาสายัณห์" เจ้าของห้างเทปนำมาแบ่งปัน ไม่คุ้นตาเลย55  ชุดนี้ครับ ขอบคุณครับ :'e:92

ต้น เมืองสิงห์:
ขอบคุณครับผมกับงานเพลงชุดนี้ ผมก็ว่าเหมือนกันแหละแกไม่ค่อยเสียน้ำตาให้ใครหรอก 1/100 ครั้ง ได้มั้ง

หsayan2526:
ชุดนี้ผมไม่เคยฟัง3เพลงนี้  สายัณห์จัดสรรใจ   บอกคำเดียวว่าเสียใจ
 รักตาโตกลัวพ่อตา ขอรับด้วยครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version