เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงที่ริปจากเทปคาสเซ็ท

สายัณห์ สัญญา "น้ำตาสายัณห์"

<< < (4/5) > >>

อภิชาติ:
เป็นชุดที่ทำหน้าปกได้สวยมาก ขอบคุณครับสำหรับบทเพลงที่มอบให้ครับ

krabiman:
ตอนนี้สายันต์  สัญญากำลังดัง  หมอให้น้ำเกลือ ยังจะขึ้นเวทีคอนเสิร์ต  ต้องเก็บชุดนี่ไปฟังแทนตัวจริง  ขอขอบคุณท่านประสม เมืองชล

ชาตรี:

สายัณห์ สัญญา "น้ำตาสายัณห์" เพลงชุดนี้เป็นเพลงเศร้าทั้งชุด ปกเทปเป็นภาพวาดสวยดีจัง ขอบคุณครับ. :'e:31

ชุมพร:
มีเป็นบางเพลง ขอเก็บเอาไปเติมเต็ม ขอบคุณมากครับ

อารมณ์:
ชุดนี้ปกเป็นภาพวาด เคยเห็นมาบ้าง แต่ยังไม่มีเพลงชุดนี้ไว้ฟัง ขอขอบคุณครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version