เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงที่ริปจากเทปของ ภูวดี

อ้อยทิพย์ ปัญญาธรณ์ ชุด ข้าวเหนียวส้มตำ

(1/8) > >>

ภูวดี:

อ้อยทิพย์ ปัญญาธรณ์ ชุด ข้าวเหนียวส้มตำ
ูข้าวเหนียวส้มตำ
ปั้นหรือปล้ำ
ส่งใจไปชายแดน
อีสาวนักเพลง
พยาบาลคนเศร้า
เลือดไทยอีสาน
เมียทหาร
เมียเก็บคนแก่
น้ำตาแห่งความคิดถึง
ของเก่า

ปูน_ขอนแจ่น:
 :'e:37 ขอรับเป้น คนแรกครับ พี่ภูวดี เก่าจรองจริง ขอบคุณ ครับพี่  :'e:94

นายน้อย:
ริปมาวางสดๆร้อน ต้องรีบรับทันทีเดี๋ยวเย็นหมด เลย นักร้องท่านนี้คุ้นชื่อ แต่เพลงไม่ค่อยได้ฟัง  ฝีมืออยู่แล้วมือริปเวปเรา ขอบคุณครับพีเจภู :'e:133

เวียงสา980:
เพลงของ คุณอ้อยทิพย์ ปัญญาธรณ์ มีแต่เพลง อีสาวทรานซิสเตอร์ ชุดนี้ยังไม่มีเลยค่ะ ขอบคุณมากนะคะ คุณภูวดี

คนลำนารายณ์:
อาหารหลักประจำวันไปแล้วครับเดี๋ยวนี้....ไม่ถูกเหมือนแต่ก่อนแล้ว....มีสารพัดตำเลย เดี๋ยวนี้.... psi306

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version