รูปภาพเกี่ยวข้องกับบทเพลง > รูปปกแผ่นเสียง เทป

ปกเทป ศิรินทรา นิยากร ชุด เหนือคำสาบาน

(1/1)

หนุ่มน้อย เมืองพิจิตร:

ประสิทธิ์:
ศิรินทรา ภาพปกนี้ยังเอ๊าะๆอยู่เลย ขอบคุณลุงหนวดครับที่นำมาให้ชมกัน :'e:73 :'e:73

น้องดา:
ชอบ ศิรินทราค่ะ ตั้งแต่ จะขอก็รีบขอ สวยมากค่ะเคยเห็นตัวจริงแล้วทั้สวยทั้งพูดตลกดี :'e:98

โชค นรา:
คุณศิรินทรา สวยจริง ๆ  รูปก็สวยคนก็สวย ขอบคุณคุณหนุ่มพิจิตรมากมาย  :'e:92 

นักเพลงคนจน:
เคยดูวงดนตรีศิรินทราปี 2530 ตอนนั้นเพลงชุดนี้เลยครับ กำลังดัง เสียดายไม่มีซีดีออกมาโดยเฉพาะเพลงหลบเดือนครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version