รูปภาพเกี่ยวข้องกับบทเพลง > รูปปกแผ่นเสียง เทป

ปกเทป ยอดรัก สลักใจ ชุด ลีลาใหม่ 2

(1/2) > >>

หนุ่มน้อย เมืองพิจิตร:

นายน้อย:
อุ้ย นึกว่าลีลาอย่างนั้น ยอดรัก ลีลาใหม่ยังไม่เคยเห็นปกนี้เลยครับ :'e:94 ที่นำมาให้ชมเป็นขวัญตา 5555

ประสิทธิ์:
ลุงหนวดเอาชื่ตัวเองไปใส่ไว้อย่างกลมกลืนเลยนะ อิอิ  :'e:98 :'e:98

นักเพลงคนจน:
ท่านหนุ่มน้อย เมืองพิจิตรบ้านเดียวกับยอดรัก เป็นแฟนพันธุ์แท้คุณยอดรักหรือเปล่าครับ

น้องดา:
ตอบให้เลยค่ะว่าพี่เขาเป็นจริงๆค่ะ แต่เพลงยอดรักก็เยอะจริงๆๆค่ะ ชอบแบบไหนมีทั้งนั้นแหล่ะค่ะ :'e:118

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version