รูปภาพเกี่ยวข้องกับบทเพลง > รูปปกแผ่นเสียง เทป

ปกเทป รวมเพลงลูกทุ่ง จังหวะ ช่า ช่า ช่า

(1/2) > >>

หนุ่มน้อย เมืองพิจิตร:

ประสิทธิ์:
ดูปกเทปแล้วอยากฟังเพลงที่ระบุเลยเชียว อิอิ ลุงหนวดมีเก็บไว้ด้วยนะนานแล้วนี่เทปชุดนี้ ขอบคุณที่นำมาโชว์ครับลุง
 :'e:77 :'e:77 :'e:77

หนุ่มน้อย เมืองพิจิตร:
อันที่ลงปกทุกอัน ถ้าลงตัวจะ ริป ให้อย่างแน่ นอนครับ :'e:73

ประสิทธิ์:
ปูเสื่อรอแระ แต่ไม่เอาภาษาต่างดาวแบบเก่านะลุง  :'e:81 :'e:81 :'e:81

บางนรา:
 :'e:77 จังหวะ ช่า ช่า ช่า งี้ก็เตรียมตัวเต้นเลยจิค่ะ :'e:69 :'e:68 :'e:69 :'e:68

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version