ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกทุ่ง ร้องเกี้ยว ร้องแก้

รวมเพลงร้องแก้ลูกทุ่งชายหญิง 400 เพลง

<< < (4/17) > >>

ภุชงค์:
เพลงร้องแก้น่าฟังมากและมีอีกไม่น้อยที่หาฟังยากมากครับขอบคุณครับ :'e:31 :'e:133 :'e:133 :'e:133

บังเลาะ:
ก็จริงดั่งที่พี่ๆหลายท่านบอกครับ บ้างคนเอาเพลงที่เค้าให้ฟัง มีการตัดหัวตัดท้าย แล้วเอามาแจก แล้วยังอ้างว่าของเอง แต่ถึงอย่างไรก็ ขอบคุณพี่ป่องมากครับที่นำมาฝาก

สุบิน:
:'e:82 ว๊าว...มีงี้ด้วยเหรอ?.ท่านป๋อง เพชรบุรี เห็นหลายๆท่านตลอดเจจิ วิจารณ์ต่างๆนา ขอชมมั่ง ที่ผมก็รวบรวมเหมือนกันจากสองสามเว็บ ของอาจารย์ที่นี่ก็เยอะ สองพันคู่แล้วเก่าๆครับ แต่ไม่ประสีในการวางต่อ (เด๋วท่านเจ้าของเอ็ดเอา)หุหุ

ภูวดี:
ตั้ง 400 เพลง ต้องมีบ้างแหละครั๊บ ที่ยังขาดอยู่
ต้องลงมือเก็บด้วยคนครั๊บ เอาไว้ฟังด้วยกันหน้าเวปนี่แหละ
ขอบคุณครั๊บ คุณป๋อง  และฝากขอบคุณไปถึงต้นทางเจ้าของความคิดนี้ด้วยครั๊บ
 :'e:94 :'e:94

หนุ่มชาววัง2012:
อะไรกันจะยอดเยี่ยมอย่างนี้ ขอบคุณครับ จะรีบเข้าไปดูละครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version