ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกทุ่ง ร้องเกี้ยว ร้องแก้

รวมเพลงร้องแก้ลูกทุ่งชายหญิง 400 เพลง

<< < (3/17) > >>

พี:
ไปเจอมาหลายเวบครับ ประเภทที่แอบเอาเพลงที่เขาตัดหัว ตัดท้าย มาแจก โหลดมาฟังแล้ว เสียอารมณ์หมดเลย..ขอบคุณคุณป๋องนะครับ

พงษ์พันธ์:
เผื่อเพลงที่ไม่มี เต็มเครื่องเลย อิๆๆ ขอบคุณครับ

ลุงเริญ:
ก็ต้องขอตามเข้ามาดูว่าจะมีแปลกๆขนาดไหน

น้อย ไทรโยค:
อย่างน้ต้องเช็คเพลง ซ้ำกันหรือเปล่า ขอบคุณนะครับที่หาเพลงแก้ชุดใหญ๋มาให้สมาชิก

(เหล้า โซดา ไม่ต้องนะครับ ผมกินไม่เป็นครับ อิอิ)   :'e:56 :'e:56 :'e:56 :'e:56

ขุนเขา แม่แจ่ม:
ท่านรวบรวมาอีชุด ขอเข้าไปดูหน่อยค่ะ  เพลงไหนไม่ช้ำก้อจะได้เก็บไว้เพิ่มเดิม  ความพยายามมากครับอุตส่าห์เอามฝากได้แบบนี้.... :'e:36

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version