ห้องแบ่งปันน้ำใจสำหรับสมาชิกระดับเทพขึ้นไป > เพลงลูกทุ่งอมตะเพลงเดี่ยว

จับไม้สั้นไม้ยาว - ศักดิ์ศรี ศรีอักษร (แก้ไขลิงค์แล้ว 10/06/56)

(1/4) > >>

พงษ์ชศักดิ์:
จับไม้สั้นไม้ยาว - ศักดิ์ศรี ศรีอักษร

ขอบคุณต้นทาง ครูโบ้ กามนิต ครับ

ขออภัยไม่ค่อยมีเวลาอัพเพลงให้สมาชิก งานประจำยุ่งมากครับ วันนี้เลยขอจัดซักชุดใหญ่ๆครับ

ป๊อกคอม:
ไฟล์ต้นทาง ค่อนข้างจะลึกเลยนะครับ ขอบคุณครับที่นำมาให้สะสมเพิ่มเติมครับผม

ปูน_ขอนแจ่น:
 :'e:31 :'e:31 เคยได้ ยินแต่ คำเปรียบ เทียบ ขอรับไปฟัง ครับพี่ อิิอ
 :'e:94 :'e:94

มอส:
จับไม้สั้นไม้ยาว - ศักดิ์ศรี ศรีอักษร  ผมยังไม่มีครับพี่พงษ์ชศักดิ์   :'e:31 ขอบคุณมากๆๆนะครับ ที่นำดพลงมาฝาก

และ ฝาก ขอบคุณ อ.โบ้ ด้วยนะครับ

น้อย ไทรโยค:
เพลงนี้ต้องจับไม้สั้นไม้ยาว ว่าลิ้งก์โดนลบหรือยัง  :'e:56 :'e:56

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version