เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงที่ริปจากเทปคาสเซ็ท

อ้อยทิพย์ ปัญญาธร ชุด อีตาบ้าเขาให้

<< < (2/7) > >>

ปูน_ขอนแจ่น:
 :'e:31 :'e:117 เคยฟังแต่อีสาวทรานสิตเตอร์ ขอฟัง ชุดนี้ แล้ว กัน ขอบคุณ ครับ พี่ภูวดี

ภุชงค์:
ขอบคุณท่านภูวดี มีเพลงที่หาฟังยากมาฝากครับ กด+ให้เลยครับ :'e:31 :'e:133 :'e:132

มอส:
....รู้จัก  อ้อยทิพย์ ปัญญาธรณ์ แต่ เพลง อีสาวทรานซิสเตอร์ ครับพี่ภู

มีมาแบบนี้ ชอบเลยครับ  :'e:31 ขอบคุณพี่ภูมากๆๆนะครับ

อ้น:
ไม่รู้จักซักเพลงเลยครับชุดนี้ ของ อ้อยทิพย์ ปัญญาธรณ์ ขอบคุณคุณภูมากครับที่นำเพลงดีๆมาให้ฟัง :'e:31

คนลำนารายณ์:
เขาว่าใครอ่ะ...อีตาบ้า....แนวนตรีน่าฟัง ไม่เร็วมาก...

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version