เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงที่ริปจากเทปคาสเซ็ท

อ้อยทิพย์ ปัญญาธร ชุด อีตาบ้าเขาให้

<< < (7/7)

ปรางมล:
เหมือนจะเคยฟังนะ ขอฟังด้วย ขอบคุณนะคะ

ชล:
ชุดนี้้พลงแปลกอ้อยทิพย์ เด็กปั้นชลธี ต่องล๊องต้ิงล ง

ชรัช2498:
เป็นเพลงของอ้อยทิพย์ ปัญญาธร ที่ไม่เคยเห็นและเคยฟังมาก่อนเลย ขอรับไปฟังด้วย ขอบคุณมากครับคุณภูวดี

ชรัช2498:

--- อ้างจาก: ชรัช2498 ที่ 03/ม.ค./22 01:22น. ---เป็นเพลงของอ้อยทิพย์ ปัญญาธร ที่ไม่เคยเห็นและเคยฟังมาก่อนเลย ขอรับไปฟังด้วย ขอบคุณมากครับคุณภูวดี

**น่าเสียดายมาช้าไปหน่อย ลิ้งค์ตายเสียแล้วละครับ**

--- End quote ---

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version