เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงที่ริปจากเทปคาสเซ็ท

อ้อยทิพย์ ปัญญาธร ชุด อีตาบ้าเขาให้

(1/7) > >>

ภูวดี:

อีตาบ้าเขาให้
สามีแปรงสีฟัน
มองทำไม
ดวงคน
สวยทั้งบ้าน
เมาละเมอ
หนุ่มทั้งแท่ง-แตงเถาตาย
คนรักเมีย
คอยรักที่ป้ายรถ
คนหัวฟู

โชค นรา:
ว่าจะเข้านอนแล้ว น้องภูวดีแนะนำเพลงดี ๆ มาอีก ก้อต้องเข้ามาเก็บก่อนแหระ.. ขอบคุณครับ..  :'e:92

นายน้อย:
น้องภู นายห้างเทป  จัดให้อีกอีกแล้วครับท่าน  นานหลายปีแล้วไม่ได้ฟังเพลงหัวม้วน อ้อยทิพย์ ปัญญาธร - อีตาบ้าเขาให้ ขอคุณครับที่แบ่งบัน :'e:133 :'e:133

หนุ่มหมอลำซิ่ง:
ชุดนี้น่าจะเพราะทุกเพลงครับขอบคุณมากๆครับท่านที่เอื้อเฟื้อครับ psi302

โบราณ 2499:
ดีใจจริง ๆ กับเพลงชุดนี้ที่ผมตามหามานานแสนนาน ขอบคุณท่านภูวดีที่นำมาฝากครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version