เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงที่ริปจากเทปคาสเซ็ท

เทป อังคนางค์ คุณไชย ชุด พี่จ๋าหลับตาไว้

(1/2) > >>

คนลำนารายณ์:

http://www.banplengthai.com/imagehost/pics/61036a15b60e9f37691583a4f8396aee.swf

A1.อังคนางค์ คุณไชย - พี่จ๋าหลับตาไว้(เทป)   B1.อังคนางค์ คุณไชย - อีสานลำเพลิน(เทป)
A2.อังคนางค์ คุณไชย - สาวอุบลรอรัก(เทป)    B2.อังคนางค์ คุณไชย - คิดฮอดชู้(เทป)
A3.อังคนางค์ คุณไชย - สาวชาวดิน(เทป)    B3.อังคนางค์ คุณไชย - รถเมล์ที่รัก(เทป)
A4.อังคนางค์ คุณไชย - กลองยาวอีสาน(เทป)    B4.อังคนางค์ คุณไชย - อย่าขี้โอ่ง(เทป)
A5.อังคนางค์ คุณไชย - กะโป๊ะลม(เทป)    B5.อังคนางค์ คุณไชย - ร้อยเอ็ดเมืองสวรรค์(เทป)
A6.อังคนางค์ คุณไชย - พี่จ๋าใจเย็นๆ(เทป)    B6.อังคนางค์ คุณไชย - แฟนจ๋าอย่าลืม(เทป)

ว่างๆลองริปเล่นๆ ซักชุด...

พี:
มารับไปฟัง เล่นๆ ด้วยครับ อิอิ  :'e:37

ปูน_ขอนแจ่น:
 :'e:31 :'e:31 :'e:31ขอเก็บไว้ฟัง และเปิด ครับพี่ อิอิ  :'e:94 :'e:94

อ้น:
ท่านริปเล่นๆแต่ผมได้เพลงเพราะไว้ฟังครับ ขอบคุณมากครับ :'e:31

มอส:
.....ไม่ ว่า  จะเป้นแผ่นดำ หรือ เป็นม้วนเทป พี่คนลำนารายณ์  ก็ทำออกมาได้แจ่มเหมือนกันเลยนะครับ

เพลงแนวนี้ถูกใจหลายๆๆเลยครับ  :'e:31 ขอบคุณพี่คนลำนารายณ์  หลายๆๆเด้อครับ  :'e:78 :'e:78

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version