เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงที่ริปจากเทปคาสเซ็ท

สายัณห์ สัญญา อัลบั้ม กลิ่นแก้มนาง (ริปใหม่ วางเต็ม 20 เพลง)

(1/7) > >>

ประสม เมืองชล:

01 - กลิ่นแก้มนาง              11 - อนอจจาความรัก
02 - รักเพียงใจ                 12 - เธอเป็นที่รักของฉัน
03 - แอบรักแอบมอง           13 - ความหลังฝังใจ
04 - ยิ่งลืมยิ่งรัก                14 - เข็ดแล้วความรัก
05 - คนซื่อคือคนช้ำ           15 - กลัวแล้วความอกหัก
06 - พิษแห่งความรัก           16 - คุณสวยไม่สร่าง
07 - พี่มาช้าไป                 17 - ยิ่งรักยิ่งช้ำ
08 - ขอให้ข่าวลือเป็นจริง     18 - รอยแผลเก่า
09 - ขออยู่เพื่อแฟนเพลง     19 - รักและคิดถึง
10 - คอย                       20 - ขาดคนรักจริง

ประยุทธ:
ขอชื่นชมครับ  ปูเสื่อรอหน้า 2

โชค นรา:
 :'e:133 ... เป็นกำลังใจให้คนตั้งใจทำเพลงเพื่อมอบให้กับเพื่อนสามาชิก "เพลงพักใจ" รอหน้าสองด้วยครับ.. ขอบคุณมากมาย... :'e:92

บังเลาะ:
เป็นนักร้องที่ฟังได้หมดทุกเพลง รอด้วยครับหน้า2

นายน้อย:
สวัสดีครับ ประสม มือวาง   สายัณห์  สัญญา  อัลบั้ม กลิ่นแก้มนาง ขอรับอีกชุดไปรวมไว้ที่เดียวกัน ขอบคุณครับที่แบ่งปัน :'e:133

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version