ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกทุ่งที่มากกว่า 1 เพลงเป็นชุด

ชุดนี้มีหรือยัง สุมิตร สัจจเทพ ชุด ลูกทุ่งภารตะ

(1/8) > >>

ประสม เมืองชล:
สุมิตร   สัจจเทพ
01 - หนี้กรรม (สุมิตร + ยุพิน)            09 - รักเธอเสมอ (สุมิตร + ยุพิน)
02 - ดั้งโด่งช้ำรัก                           10 - นาวีใจเดียว
03 - องคุลิมาลย์                            11 - ขอทานรัก
04 - สาวกรุงนุ่งสั้น                         12 - เงินของข้อย
05 - ครวญหารัก                            13 - ไม่รัก ไม่ง้อ
06 - ลำพูนจำลาก่อน                       14 - อานุภาพรัก (ยุพิน  แพรทอง)
07 - เด็ดดอกเบี้ย                           15 - อย่าหลอกฉันนะ (สุมิตร + ยุพิน)
08 - โคราชคนกันเอง                      16 - ช้ำเพราะจน

คนลำนารายณ์:
อดชมปกเทปเลยครับ sp209

ประยุทธ:
เป็นนักร้องลูกทุ่งชายอีกคนหนึ่ง ที่หลายคนถามถึง

tom 51:
 ผมมีเป็นบางเพลงครับ แต่ก็ขอขอบคุณท่านผู้แบ่งปันครับsp209 :'e:31

เล็ก:
 :'e:92 ผมมีแต่หนี้กรรมครับ ยังไงก็ขออนุญาตและขอขอบพระคุณน้ำใจของท่านประสมมากครับ :'e:94

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version