เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงที่ริปจากเทปคาสเซ็ท

NP ชายธง ทรงพล ชุด ปูไข่ไก่หลง (เทป)

<< < (4/5) > >>

กิตติศักดิ์ วังผา:
ขอบคุณมากครับ   พี่หนุ่มน้อย เมืองพิจิตร ที่แบ่งปันชุดนี้ครับ ผมว่าชุดนี้เป็นอีกชุดหนึ่งที่คงเอกลักษณ์ของคำว่าลูกทุ่งเอาไว้มากครับ

บุณยวิทย์:
มีหลายเพลงน่าสนใจ เพราะว่ายังไม่มีครับ ขอบคุณมาก ๆ ครับ

ชัช:
เพลงชุดนี้ ชายธง ทรงพล ชุด ปูไข่ไก่หลง  คุ้นครับ เหหมือนจะจำไม่ค่อยได้ได้ครับ ขออนุญาตนะครับ

ชาตรี:
เพลงของ ชายธง ทรงพล ชุด ปูไข่ไก่หลง ชุดนี้มีแต่เพลงต่อว่าผู้หญิงแสบๆทั้งนั้นเลย ขอบคุณครับ. :'e:31

ชรัช2498:
"ประสาท 8 ตลบ - ชายธง ทรงพล" อาการแบบนี้มันมีอาการยังงัยกันละครับนี่ ตั้งชื่อเพลงได้สดุดตาจริงๆต้องให้เครดิตครูเพลงกันละครับ ขอบคุณมากครับคุณหนุ่มน้อย เมืองพิจิตร

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version