เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงที่ริปจากเทปคาสเซ็ท

NP ชายธง ทรงพล ชุด ปูไข่ไก่หลง (เทป)

(1/5) > >>

หนุ่มน้อย เมืองพิจิตร:

http://www.swfcabin.com/swf-files/1341373488.swf

NP01. ปูไข่ไก่หลง - ชายธง ทรงพล
NP02. ผู้หญิงหน้าเงิน - ชายธง ทรงพล
NP03. ดาวโรงแรม - ชายธง ทรงพล
NP04. เก่าจากไหน ใหม่ที่นี้ - ชายธง ทรงพล
NP05. ดารากลางแปลง - ชายธง ทรงพล
NP06. ผัวเผลอมีชู้ - ชายธง ทรงพล
NP07. ช่างเถอะอยากโง่ - ชายธง ทรงพล
NP08. จอดป้ายตามเมีย - ชายธง ทรงพล
NP09. หน้าไม่ทันสมัย - ชายธง ทรงพล
NP10. จะนอนกอดผัวหรือมั่วกับชู้ - ชายธง ทรงพล
NP11. เงินซื้อไม่ได้ - ชายธง ทรงพล
NP12. แผลเป็น - ดาวไท ยืนยง
NP13. คนเห็นแก่เงิน - ชายธง ทรงพล
NP14. ไม่สปอร์ต - ชายธง ทรงพล
NP15. ประสาท 8 ตลบ - ชายธง ทรงพล
NP16. ฉันชื่อทอง - ชายธง ทรงพล

มอส:
... ช่วงนี้มีแต่ คนริปเพลงเพราะๆๆ พี่ตุ้ย นิก็ แจ่ม ขอบคุณพี่ตุ้ยมากๆๆนะครับ  :'e:31

อ้น:
ที่มีอยู่เสียงไม่แจ่มเลยครับ ขอรับไปเก็บไว้ฟังครับ ขอบคุณมากครับ :'e:31

โบราณ 2499:
ท่านหนุ่มน้อยฯ นำมาแจกในช่วงที่มีข่าวว่านักร้องท่านนี้กำลังป่วย ก็ขอให้ท่านหายป่วยไว ๆ และขอขอบคุณท่านหนุ่มน้อยฯ ที่นำเพลงมาแจก ขอบคุณครับ

ปูน_ขอนแจ่น:
 :'e:31 ชุดเดียวกัน เลยกับที่เคยมี แต่ปกผม สีไม่ แดง ขอบคุณครับ พี่หนุ่มน้อย

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version