เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงลูกทุ่งที่ริปจากแผ่นเสียง

โก๋พกหวี(แดง) / น้ำตาใส้เดือน ~ คุณเรืองรอง ไพลิน

<< < (4/4)

เวียงสา980:
โก๋พกหวีกี๋พกแป้ง ไม่เคยฟังเลยค่ะ ขอเก็บไว้ฟังด้วยค่ะ ขอบคุณมากนะคะ

นายน้อย:
พี่บุญมา มาทีไรก็ติดไม้ติดมือมาฝากสมาชิก อีกแล้วครับท่าน โก๋พกหวี(แดง) / น้ำตาใส้เดือน - คุณเรืองรอง ไพลิน  น้ำตาไส้เดือนแสดงต้องมีตาเหมือนคน ขอบคุณครับ :'e:92

มอส:
....ผม ไปอยู่ไหนมาครับนิ มาซะหลังสุดเลย ของดีๆๆแบบนี้ ไม่น่าพลาด  :'e:37
 :'e:31 ขอบคุณพี่บุญมา มากๆๆนะครับ น้ำตาไส้เดือน มีแต่ของ ชิตณรงค์ ไผ่ทอง ครับ ได้ฟังทางหน้าเวป ไพเระมากๆๆเลยครับ

ทวีป โคราช:
น่าสนใจครับ แต่คงจะมาเจอช้าไปแล้วละครับ ผ่านมานานแล้วคงโหลดไม่ได้แล้ว ขอบคุณครับ // ลิ้งค์ตายแล้ว

บ่าวรักษ์:
เพลงร้องแก้เก่าๆ บางคนยังไม่ทราบว่ามีการร้องแก้เอาไว้ ขอรับไปฟัง ขอบคุณครับ :'e:93

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version