เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงที่ริปจากเทปคาสเซ็ท

ชุด ถอนรากถอนโคน

<< < (2/4) > >>

อ้น:
เป็นนักร้องใต้อีกคนที่มีผลงานเพลงน่าฟัง ขอบคุณคุณภูมากครับที่ขยันหาเพลงมาให้ฟัง :'e:31

สอนคา:
เพลงพันนี้หาได้ยากแล้วแหล่ ขอบเท่าด้ามใจเหอน้องภู

พี:
รู้จักนักร้องท่านนี้จากเพลง บ้านพี่กินแกงขี้เหล็ก เท่านั้นเองครับ

โชค นรา:
มาแล้ว .... มาถอนรากถอนโคน ... สะหม้อ .. ไอ้ขวัญเมือง...ฮาย..กะลักกะลุยนิ..จังหู.. :'e:56... ขอบคุณครับ...  :'e:92

นายน้อย:
พีเจภู เอ้ยเพลงของท่านชุดนี้ไปขุดมาจากไหนไม่เคยได้ยินเลยครับแต่ฟังแล้วเสียงคนตรีใสขอรับไปไว้ฟังครับ ขอบคุณครับ :'e:133

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version