เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงที่ริปจากเทปคาสเซ็ท

ชุด ถอนรากถอนโคน

<< < (3/4) > >>

มนตรี:
จักรพันธ์ รวิพันธ์ ไม่ทราบที่มาของนักร้องคนนี้ แต่เพลงตัวอย่างฟังเพลินดี
ขอรับมาโหลดฟังทั้งชุด  ขอบคุณมากครับ

สุรชัย:
ขอเก็บเพลงของนักร้องแดนใต้ไปฟังด้วยครับ ขอบคุณมากครับ

สายัณห์:
มองมานานแต่ไม่รู้จักกับนักร้องทางใต้มากนัก ดูน่าจะเป็นเพลงแนวตลกขบขัน ขอบคุณครับคุณภู

โอฬาร:
นักร้องท่านนี้ผมยังไม่เคยได้ฟังน้ำเสียงเลย ขอรับไปไว้ฟังและอนุรักษ์ด้วยคนครับ ขอบคุณครับผม

ประสม เมืองชล:
ทั้งชื่อนักร้อง และชื่อเพลง ไม่คุ้นเลยครับชุดนี้ ขอเก็บไว้ฟังด้วยครับท่านภูวดี

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version