สัพเพเหระ > การงานและอาชีพ

ทำกุ้งแช่น้ำปลา..แกล้ม..เบียร์เย็นๆๆกันค่ะ.

<< < (2/2)

ปณต:
มีคลิปให้ดูด้วยนอกจากข้อมูลเสร็จสับ ถือว่าละเอียดนะช่วยให้คนทำกินจิงๆสะดวกเลย

ชัยบางช้าง:
พึ่งเคยเห็นวิธีทำ  เคยแต่สั่งกับสั่ง แล้วก็แซ่บ.หุหุ

ขอบคุณมากครับมีประโยชน์จริงๆ

คุณยายไข่:
 psi307  เจ๋งไปเลย เฮ้ย ยายไข่กะชอบ ดริ้ง เบียร์ แต่ทำไม่เป็น สั่งอย่างเดียวเหมือนกัน ขอบคุณวิธีทำด้วยนะคะ

มิกิ:
เรากินกุ้งดิบไม่ได้อะ TT
เคยลองแล้วอยากกินอะแต่แบบ ... มันกินไม่ได้จริง ๆ อะค่ะ TT
แต่มันน่ากินมากอะ
ขอบคุณเมนูแนะนำเด็ด ๆ นะคะ

สิทธิชาติ เพชรบุรี:
ดูแล้วน้ำลายไหลเลย ต้องไปลองทำบ้างแล้ว เคยแต่สั่งที่ร้านอย่างเดียว ขอบคุณมากครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version