เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงที่ริปจากเทปคาสเซ็ท

ชุดนี้น่าเก็บไว้ฟัง ครับ - ประกายเพชร สรหงส์

(1/10) > >>

ประสม เมืองชล:

ลองฟังครับ เทปอาจจะเก่าไปหน่อย

ปูน_ขอนแจ่น:
 :'e:31 :'e:31 :'e:31 หายากครับ นักร้องท่านนี้ ครับ ขอบคุณครับพี่  :'e:94 :'e:94

ชาตรี:

ชุดนี้น่าเก็บไว้ฟัง ครับ - ประกายเพชร สรหงส์ ชุดนี้เพราะแน่นอนเป็นชุดสร้างชื่อให้กับ ประกายเพชร สรหงษ์ ขอบคุณครับ. :'e:92

หนุ่มน้อย เมืองพิจิตร:
ขอบคุณ คุณประสม เมืองชล ประกายเพชร สรหงส์ เป็นชุด เพลงเก่า เก่า แบบนี ต้องสะสม ครับ  :'e:92

มอส:
.... นักเล่นเทป มา อีก ท่านแล้ว ขอ ชมเสียงด้วยนะครับ

:'e:31 ขอบคุณท่านพี่ประสม เมืองชล มากๆๆนะครับ ที่นำเพลงเพราะๆๆมาแบ่งปัน  :'e:78

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version