เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงลูกทุ่งที่ริปจากแผ่นเสียง

สายัณห์ สัญญา - รักสดุด (จัดเต็มตามขอ)

<< < (2/5) > >>

บังเลาะ:
หลายๆชุดของพี่เป้าที่ยังหาฟังไม่ได้ อย่างชุดนี้ ไม่ค่อยได้เจอครับ

โบราณ 2499:
ค้นเจอเทปเก่า ๆ ชุดนี้ ฟังไม่ได้แล้ว กำลังเสียดายและคิดว่าจะหามาทดแทนได้จากที่ไหน
พอดีคุณประสมนำเพลงชุดนี้จากแผ่นเสียงมาวางไว้ให้ราวกับรู้ใจ ขอบคุณมากครับ

นักเพลงคนจน:
ขอบคุณมากเช่นกันครับ

ป๊อกคอม:
เป็นเพลงจากแผ่นเสียงเห็นไม่ได้ครับ ชอบสะสมครับ ขอบคุณมากๆครับผม

chin khalang:
เพลงของสายัณห์ ถ่ายทอดอารมณ์การร้องได้ไพเราะทุกเพลง ชอบครับ ถ้าเป็นไปได้ ยกชุดมาแจกเลย จะเป็นพระคุณอย่างยิ่ง :'e:56 :'e:39

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version