เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงลูกทุ่งที่ริปจากแผ่นเสียง

สายัณห์ สัญญา - รักสดุด (จัดเต็มตามขอ)

<< < (4/5) > >>

ประยุทธ:
ยอดเยี่ยมเลยครับ

สายัณห์:
คึกคักครับเพลงจากสายัณห์ ชุดนี้ ขอร่วมด้วยเพราะไม่มีเหมือนกัน

น้อย ไทรโยค:
รักสะดุด หรือ ตกหลุมรัก มากกว่าครับ อิอิ
พี่เป้าทั้งแต่งเอง ร้องเองด้วย เป็นเพลงหาฟังยากครับ
ขอเก็บไปฟังครับ ขอบคุณมากๆครับ

มอส:
พี่ประสม มีแผ่นใหญ่อยู่ด้วยนิเอง  :'e:92 ขอบคุณมากๆๆครับ
ของเอาไปฟังด้วยนะครับ

สิทธิชาติ เพชรบุรี:
เพิ่งรู้ว่าพี่เป้าแต่งเพลงร้องเองเหมือนกัน ขอเก็บไปฟังครับ ขอบคุณครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version