เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงลูกทุ่งที่ริปจากแผ่นเสียง

ยอดรัก สลักใจ - ไอ้หนุ่มกรรมกร

<< < (2/5) > >>

ภูวดี:
ขอดูหน่อยครั๊บ ไอ้หนุ่มกรรมกรขับแทรกเตอร์ไปขึ้นเรือด่วน :'e:37
คราวนี้มาเป็นแผ่นเสียง
แฟนเพลงพี่แอ๊วครั๊บ ตั้งใจมาเก็บโดยเฉเพาะ :'e:94

น้องดา:
ขอฟังด้วยคนค่ะ ไอ้หนุ่มกรรมกร ขอบคุณมากค่ะ psi302

นายน้อย:
เทปก็มีซีดีก็มาแถมแผ่นเสียงมีเพลงให้ฟังอีก นักร้องในใจทั้งสองท่าน ขอบคุณมากครับพี่ประสม เมืองชล :'e:92 :'e:133 :'e:133

สาวลำลูกกา จร้า:
 :'e:133 :'e:133 :'e:133 สุดยอดจริงๆๆค่ะ คุณประสม เมืองชล  :'e:95 :'e:95 ที่นำสิ่งๆๆดี อันทรงคุณค่า มาฝากค่า
 โดยเฉพาะ พี่แอ๊ว

หนุ่มหมอลำซิ่ง:
ขอรับไปฟังด้วยคนครับขอบคุณท่านประสม เมืองชลที่แบ่งปันครับ :'e:102

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version