รูปภาพเกี่ยวข้องกับบทเพลง > รูปปกแผ่นเสียง เทป

กังวาลไพร ลูกเพชร ในลีลาโฟล์คซอง

<< < (2/3) > >>

เบิร์น พิจิตร:
เพลงโฟล์คซองเก่าๆ ฟังแล้วได้บรรยากาศมาก ขอบคุณนะครับ :'e:92

วรสิทธิ์:

กังวาลไพร ลูกเพชร ออกเทปในแบบโฟล์คซอง ด้วยหรือครับ สุดยอดมากๆ

สุบิน:
ขอบคุณนักสะสม  :'e:94

สมพล:
เทปตราพระอาทิตย์ เริ่มจะหายากขึ้นเรื่อยๆนะครับ ยิ่งสภาพดีๆด้วย
เสียงต้องแจ่มแน่นอน ร้องไว้ไม่น่าเกิน 40 หรืออาจไม่ถึง ขอบคุณครับ

ชาตรี:
กังวาลไพร ลูกเพชร ในลีลาโฟล์คซองผมเองก็ยังไม่เคยฟังเหมือนกัน ขอบคุณครับ. :'e:31

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version